Tổ chức tours

Chúng tôi chuyên tổ chức các tour theo yêu cầu, đặc biệt là các tour xuyên Việt. Với kinh nghiệm và trải nghiệm khắp mọi miền tổ quốc. Chúng tôi tự tin có thể thiết kế cho quý khách các tour giá trị phù  hợp với nhu cầu từng người hay từng đơn vị

Các tour nổi bật

  • Tour khám phá cung đường Tây Bắc Việt Nam bằng motor
  • Tour du thuyền Hạ Long
  • Tour con đường di sản miền trung
  • Tour khám phá cao nguyên nam trung bộ
  • Tour nghĩ dưỡng biển đảo
  • Tour mạo hiểm Sơn Đòong

Vui lòng liên lạc để được tư vấn miễn phí chi tiết

Tel: +84 2343 866 599 – 02363 822622 – 02353 933866

Hotlines: +84 1232 005599 | +84 1245 005599 | +84 1248 005599 | +84 1235 115599

Email: info@motorvina.com

Web: www.motorvina.com

Whatsapp/Viber/Line/iMessage: +84 935 922866

Hue head office: 14 Lane 42 Nguyen Cong Tru st, Hue, Việt Nam | hue@motorvina.com

Hoian office: 482 Cua Dai st., | hoian@motorvina.com

Danang office: 119 To Hien Thanh st., | danang@motorvina.com

Hanoi office: 56 Hang Duong st., Hoan Kiem Dist., | hanoi@motorvina.com

Phong Nha office: Son Trach town, Quang Binh | phongnha@motorvina.com

Dong Hoi office: 6 Quang Trung st., Dong Hoi | donghoi@motorvina.com

Quy Nhon office: 544 Hung Vuong st., | quynhon@motorvina.com

Pleiku office: 56 Hoang Van Thu st., | pleiku@motorvina.com

Nhatrang office: 48 Nguyen Thien Thuat st., | nhatrang@motorvina.com

Dalat office: 71 Truong Cong Dinh st., | dalat@motorvina.com

Muine office: 90 Huynh Thuc Khang st., | muine@motorvina.com

HCMC/Saigon office: 203 Pham Ngu Lao st., | saigon@motorvina.com