Cho thuê xe máy, xe mô tô

Bên cạnh dòng xe phổ biến như Nouvo, Sirius, Jupiter, Wave RSX, Win, Honda Master, … khách hàng có thể lựa chọn thêm dòng xe cổ điển như Minsk hay các dòng xe chuyên nghiệp như Nouvo LX 135cc, Suzuki GZ 150cc, Yamaha XTZ, Honda XR150cc … Một điều tuyệt vời nữa là khách hàng có thể ghi lại hành trình chuyến đi với Camera Gopro chuyên nghiệp cũng như sẽ an toàn hơn trên những hành trình mạo hiểm của mình với trang bị bảo hộ chuyên nghiệp như mũ bảo hiểm chất lượng cao, găng tay, bảo hộ đầu đối và khuỷu tay Pro Biker.

Vui lòng liên hệ trực tiếp văn phòng của chúng tôi tại tỉnh thành bạn yêu cầu để có thêm thông tin chi tiết về giá cả và chất lượng dịch vụ

 Hiện tại chúng tôi có 03 văn phòng chính tại Hội An, Huế, Đà Nẵng và 10 văn phòng đại diện cả nước: Hà Nội, Ninh Bình, Hạ Long, Đồng Hới, Phong Nha, Pleiku, Quy Nhơn, Nha Trang, Đà Lạt, Mũi Né và  Sài Gòn. Du khách có thể dễ dàng khởi hành và kết thúc tour một cách thuận tiện cũng như nhận được sự hỗ trợ tối đa nhất của chúng tôi trong quá trình du lịch.

Thông tin liên hệ

Tel: +84 2343 866 599 – 02363 822622 – 02353 933866

Hotlines: +84 1232 005599 | +84 1245 005599 | +84 1248 005599 | +84 1235 115599

Email: info@motorvina.com

Web: www.motorvina.com

Whatsapp/Viber/Line/iMessage: +84 935 922866

Hue head office: 14 Lane 42 Nguyen Cong Tru st, Hue, Việt Nam | hue@motorvina.com

Hoian office: 482 Cua Dai st., | hoian@motorvina.com

Danang office: 119 To Hien Thanh st., | danang@motorvina.com

Hanoi office: 56 Hang Duong st., Hoan Kiem Dist., | hanoi@motorvina.com

Phong Nha office: Son Trach town, Quang Binh | phongnha@motorvina.com

Dong Hoi office: 6 Quang Trung st., Dong Hoi | donghoi@motorvina.com

Quy Nhon office: 544 Hung Vuong st., | quynhon@motorvina.com

Pleiku office: 56 Hoang Van Thu st., | pleiku@motorvina.com

Nhatrang office: 48 Nguyen Thien Thuat st., | nhatrang@motorvina.com

Dalat office: 71 Truong Cong Dinh st., | dalat@motorvina.com

Muine office: 90 Huynh Thuc Khang st., | muine@motorvina.com

HCMC/Saigon office: 203 Pham Ngu Lao st., | saigon@motorvina.com